22.11.13

Tuesday, February 26, 2013

(Audio) SALMA AND SIR DATTY (NGOJA KIDOGO)

13 comments:

ELIUD SAMWEL said...

Ngoma kali sana hii

Anonymous said...

Hatariii

Anonymous said...

Mlikua wapii aaisee next levellllllll tishaaaaaaaa

Anonymous said...

Balaaaaa tok of the town

Anonymous said...

Am loving this#biguppp

Mfaume Bakari said...

Big up sana madongo endeleeni kukaza

Mfaume Bakari said...

Big up sana wadogo zangu kazeni buti mtafika.

Anonymous said...

DaaaaaaĆ aaaaaaaaah. Hiking ngoma ni braaaaaavoo. Good one

Anonymous said...

Bonge la yimbo sii mchezo kazeni buti mtafika big up sana.

Anonymous said...

Big up sana madongo endeleeni kukaza

Anonymous said...

Inabidi 2wape nafasi wa2kama hawa jamani ebucheki watoto wanavyo ji2ma big up sana wadogo zangu kazeni msuli.

TIA House Of Accout said...

Sinaga ubishi kwenye vitu vizuru

TIA House Of Accout said...

Sinaga ubishi kwenye vitu vizuri