22.11.13

Friday, June 28, 2013

(Audio) Gosby - BMS ( Baby Making Swag)


5 comments:

Anonymous said...

Pancho anabaniwa tu na wazee wa propaganda ila ni producer mkali kuliko kina mali chali kwa beats za hip pop na r&b zenye ubora wa kimataifa,hii mi international hit song

Kedimund Mwela said...

Jamaa anatsha

Kedimund Mwela said...

Jamaa anatsha! Ana radha adim km juic ya mapera...

Anonymous said...

pancho ni noma sanaaaa kwa hip hop zaid

Kedimund Mwela said...

Ktk Bms pancho kathbtsha kuwa yy ni Mafia...