22.11.13

Thursday, July 25, 2013

(Audio) DUDUBAYA - JESUS POWER

6 comments:

Anonymous said...

huyu aliyefungua wimbo ni sauti ya nani au mwana fa? kama nimechapia mtanisamehe

Anonymous said...

DUDUBAYA umerudi vizuri ila nahisi voco zako kama zipo chini hivi

Hussen said...

umejitaidi..

Anonymous said...

wewe ndio mbunge wa KISESA Mwanza nakukubali sana ndugu yangu

Cyper255 said...

NGOMA KALI SANA ILA NAIONA FUPI SIJUI KWANN?

Cyper255 said...

Dudubaya katoa track kali sana. Tulikuwa tumemmiss Dudubaya wa enzi hzo.
[SIZE=12]BIG UP[SIZE/]