22.11.13

Thursday, September 19, 2013

(Official Music Video) BABY J FT. BOB JUNIOR (Sharobaro President) - BOMOA BOMOA (By Dj G-Lover)


4 comments:

Anonymous said...

very nice I like dat

Shaban Omary Mgaza said...

Imetulia ile Mbaya! Anaesema mbaya nahisi kama mjinga tena hajaenda shule kabisa...

Anonymous said...

KILA KITU KIPO SAWA BABY J & BOB MMEUWA KINOMA KATIKA HII NGOMA,VIDEO SAFI IMECHANGAMKA SANA SIJAONA BONGO VIDEO KUCHANGAMKA KAMA HIVI NI HATUA KUBWA SANA KWENU

Anonymous said...

me luv hii sanaaa,i gotta love for u guys,nice video and song